Cao học Giao thông K17 ngành Công trình
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Các bác lớp cầu hầm đâu hết cả rồi???

4 posters

Go down

Các bác lớp cầu hầm đâu hết cả rồi??? Empty Các bác lớp cầu hầm đâu hết cả rồi???

Bài gửi by wildhair Thu Oct 15, 2009 1:51 pm

Lớp cầu hầm đông thế mà chẳng thấy bác nào là sao ta? Arrow
wildhair
wildhair
Trưởng ban
Trưởng ban

Các bác lớp cầu hầm đâu hết cả rồi??? Empty Re: Các bác lớp cầu hầm đâu hết cả rồi???

Bài gửi by SH Thu Oct 15, 2009 3:54 pm

Sao các bác cầu hầm lại để em Hà vào đây khai trương topic thế này nhỉ, mà bác admin hơi bị ưu ái cho em ý tận 5* đấy. Bác Minh lớp trưởng ko thấy vào đây đăng đàn nhỉ. Thông báo lớp cầu hầm K17 còn 4 bác chưa nộp phiếu và ảnh làm thẻ là: Chử Ngọc Minh Chiến, Nguyễn Kim Thành, Nguyễn Phương Thức, Lê Đức Tiến; nếu các bác này có đi học thì mau nộp nốt, còn ko thì sẽ không có thẻ để đi thi đâu
SH
SH
Học viên năng động
Học viên năng động

Các bác lớp cầu hầm đâu hết cả rồi??? Empty Re: Các bác lớp cầu hầm đâu hết cả rồi???

Bài gửi by SH Thu Oct 15, 2009 5:13 pm

Sorry, bác Nguyễn Phương Thức đã nộp rồi, chỉ còn 3 bác kia thôi
SH
SH
Học viên năng động
Học viên năng động

Bài gửi by PAVATA Thu Oct 15, 2009 11:41 pm

Tôi thấy các bác ở Lớp Cầu Hầm không lên mạng nhỉ? Hay là các bác đang ẩn danh vậy. Toàn để lớp đường vào thui nhỉ?
PAVATA
PAVATA
Admin

Bài gửi by Le Ngoc Ha Fri Oct 16, 2009 10:57 pm

Xin chào tất cả mọi người.Hy vọng diễn đàn sẽ là nơi để mọi người có thể trao đổi nhiều kiến thúc bổ ích. Và chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển hơn.
Share cho mọi người một số tài liệu triết học mà mình suy tầm được.
link download tài liệu:
http://download406.mediafire.com/zfsxc5wodt5g/g0zmyn4sncc/Mot+so+tieu+luan+triet+hoc+tham+khao.rar

Le Ngoc Ha
Học viên cao học
Học viên cao học

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content