Cao học Giao thông K17 ngành Công trình
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Các bạn nữ của lớp mình vào đây điểm danh để anh em làm quen cái nhỉ

2 posters

Go down

Các bạn nữ của lớp mình vào đây điểm danh để anh em làm quen cái nhỉ Empty Các bạn nữ của lớp mình vào đây điểm danh để anh em làm quen cái nhỉ

Bài gửi by SH Thu Oct 15, 2009 10:31 am

Tôi là một trong những thành phần nhát gái nhất lớp, ở lớp hầu như ko dám bắt chuyện làm quen với các bạn nữ, vì thế tôi mạo muội mở topic này với hi vọng để cho mình và nhiều anh em nữa của lớp có thể làm quen với chị em trong lớp, nếu các chị em có thể dẫn mối thêm bạn (nữ) ở bên ngoài vào thì càng tốt, biết đâu qua topic này có đôi nào đó nên duyên thì sao nhỉ Embarassed cheers
SH
SH
Học viên năng động
Học viên năng động

Các bạn nữ của lớp mình vào đây điểm danh để anh em làm quen cái nhỉ Empty Re: Các bạn nữ của lớp mình vào đây điểm danh để anh em làm quen cái nhỉ

Bài gửi by PAVATA Thu Oct 15, 2009 3:18 pm

Kể mà cho thời gian quay lại thì hay biết bao! Lúc tôi chưa có vợ thì tìm được 1 bạn gái là rất khó khăn. Nhưng đến khi lấy vợ rồi thì sao nhiều người lại cứ thích làm quen với tôi, mọi người cứ nghĩ là tôi chưa có vợ. Nên tôi thấy rằng: Mọi người nên lấy vợ muộn muộn một chút để mà hưởng thụ cuộc sống phải không? Mặc dù tôi đã có vợ rồi nhưng tôi vẫn thích làm quen, nói chuyện với các bạn nữ. Ra đường thì tui thấy những bạn nào mà xinh xinh 1 chút là tôi lại thấy trong lòng...
Qua đây tôi cũng muốn có thêm nhưng bạn nữ để thỉnh thoảng buồn buồn thì đi uống nước nhỉ?
PAVATA
PAVATA
Admin

Các bạn nữ của lớp mình vào đây điểm danh để anh em làm quen cái nhỉ Empty Re: Các bạn nữ của lớp mình vào đây điểm danh để anh em làm quen cái nhỉ

Bài gửi by SH Thu Oct 15, 2009 11:32 pm

bác adim có thể mở rộng website cho thêm một số chuyên ngành khác vào được không, thậm chí là đổi tên trang web thành caohock17 ? như thế số thành viên sẽ không chỉ bó hẹp trong phạm vi khoa công trình, và anh em có thể giao lưu quen biết được nhiều hơn (ý tưởng này tôi tiếp thu từ một số anh em trong lớp mình). Nếu có thể thay đổi, tôi sẽ đảm trách nhiệm vụ giới thiệu trang web tới các lớp khác, tôi nghĩ các lớp khác cũng có nhu cầu chia sẻ thông tin và giao lưu như lớp mình vậy, thế thì tại sao mình không đứng ra làm một trang web chung cho tất cả CH K17 nhỉ?
SH
SH
Học viên năng động
Học viên năng động

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics